-
Bán công ty
15 triệu đồng 11/12 62 Bán công ty 3 năm hoạt động Bán buôn - Bán lẻ Dịch vụ tư vấn Sản xuất - Chế biến Thương mại - Dịch vụ Truyền thông - Quảng cáo DT 1 Tỷ đồng Hà nội -
Bán công ty
15 triệu đồng 11/12 44 Bán công ty 3 năm hoạt động Bán buôn - Bán lẻ Dịch vụ tư vấn Sản xuất - Chế biến Thương mại - Dịch vụ Truyền thông - Quảng cáo DT 1 Tỷ đồng Hà nội -
Bán Công ty TNHH XD thành lập 2020, Năng lực hạng 3, Không nợ thuế
200 triệu đồng 10/12 156 Bán công ty 5 năm hoạt động Xây dựng DT 1 Tỷ đồng Thành phố HCM -
Tặng công ty TNHH MTV thành lập 2024 tphcm
0 triệu đồng 09/12 103 Bán công ty 2 năm hoạt động Thương mại - Dịch vụ Thành phố HCM -
Cần bán công ty
10 triệu đồng 05/12 111 Bán công ty 8 năm hoạt động Điện - Điện tử DT 1,111,000,000 Tỷ đồng Hà nội -
Cần bán công ty
10 triệu đồng 05/12 41 Bán công ty 8 năm hoạt động Điện - Điện tử DT 1,111,000,000 Tỷ đồng Hà nội -
Cần bán công ty
10 triệu đồng 05/12 27 Bán công ty 8 năm hoạt động Điện - Điện tử DT 1,111,000,000 Tỷ đồng Hà nội -
Bán công ty TNHH 2 thành viên thành lập 2022, chưa phát hành bất cứ hóa đơn nào, không nợ thuế.
1 triệu đồng 04/12 99 Bán công ty 4 năm hoạt động Công nghệ thông tin Dịch vụ tư vấn Truyền thông - Quảng cáo Thành phố HCM -
Bán công ty TNHH 2 thành viên thành lập 2022, chưa phát hành hóa đơn, không nợ thuế
1 triệu đồng 04/12 49 Bán công ty 4 năm hoạt động Công nghệ thông tin Dịch vụ tư vấn Truyền thông - Quảng cáo Thành phố HCM -
Sang nhượng Cty TNHH 1 thành viên – Lĩnh vực CNTT
1 triệu đồng 03/12 99 Bán công ty 6 năm hoạt động Bán buôn - Bán lẻ Công nghệ thông tin Dịch vụ tư vấn DT 3 Tỷ đồng -
Sang nhượng Cty TNHH 1 thành viên – Lĩnh vực CNTT
0 triệu đồng 03/12 29 Bán công ty 6 năm hoạt động Bán buôn - Bán lẻ Công nghệ thông tin Dịch vụ tư vấn DT 3 Tỷ đồng -
Cần bán Cty TNHH 1 thành viên ngành CNTT
1 triệu đồng 03/12 27 Bán công ty 6 năm hoạt động Bán buôn - Bán lẻ Công nghệ thông tin Dịch vụ tư vấn DT 3 Tỷ đồng
-
Cần sang nhượng công ty TNHH 1 thành viên thành lập 2016
50 triệu đồng 21/10 151 Bán công ty 8 năm hoạt động Thương mại - Dịch vụ Hà nội -
BÁN CÔNG TY PHÂN BÓN ĐANG HOẠT ĐỘNG
20,000 triệu đồng 18/10 500 Bán công ty 8 năm hoạt động Sản xuất - Chế biến Thành phố HCM -
BÁN CÔNG TY TMDV THÀNH LẬP 2019 GIÁ 20TR
20,000,000 triệu đồng 18/10 110 Bán công ty 8 năm hoạt động Thương mại - Dịch vụ Thành phố HCM -
Bán cty thiết kế xây dựng 9 năm
22,220,000 triệu đồng 17/10 215 Bán công ty 8 năm hoạt động Bán buôn - Bán lẻ Điện - Điện tử Sản xuất - Chế biến Xây dựng Thành phố HCM -
Bán cty thiết kế xây dựng 9 năm
22,220,000 triệu đồng 17/10 90 Bán công ty 8 năm hoạt động Bán buôn - Bán lẻ Điện - Điện tử Sản xuất - Chế biến Xây dựng Thành phố HCM -
Nhượng lại Giấy phép công ty Dịch vụ Bảo vệ
0 triệu đồng 14/10 163 Bán công ty 8 năm hoạt động Bảo vệ -
Bán công ty trắng thành lập 2022 tại Vĩnh Phúc
12,000,000 triệu đồng 11/10 141 Bán công ty 8 năm hoạt động Dịch vụ tư vấn Thương mại - Dịch vụ Xây dựng Hà nội Phú Thọ Vĩnh Phúc -
HỢP TÁC/ CHO THUÊ PHÒNG XÉT NGHIỆM – PHÁP LÝ VÀ THIẾT BỊ
0 triệu đồng 09/10 99 Bán công ty 8 năm hoạt động Chăm sóc sức khỏe Y tế Thành phố HCM -
Bán Công ty hiện đang cho thuê 200 triệu/tháng
60,000 triệu đồng 03/10 187 Bán công ty 8 năm hoạt động Bán buôn - Bán lẻ Dệt may - Thời trang Sản xuất - Chế biến Thương mại - Dịch vụ Xuất nhập khẩu Lâm Đồng -
Bán Công ty hiện đang cho thuê 200 triệu/tháng
60,000 triệu đồng 03/10 80 Bán công ty 8 năm hoạt động Bán buôn - Bán lẻ Dệt may - Thời trang Sản xuất - Chế biến Thương mại - Dịch vụ Xuất nhập khẩu Lâm Đồng -
CẦN CHUYỂN NHƯỢNG CÔNG TY
50,000,000 triệu đồng 02/10 252 Bán công ty 8 năm hoạt động Thương mại - Dịch vụ Xây dựng Bà Rịa - Vũng Tàu -
Công ty cổ phần tập đoàn hitech HC
50,000,000,000 triệu đồng 30/09 354 Bán công ty 8 năm hoạt động Bưu chính viễn thông Công nghệ thông tin Điện - Điện tử Hà nội Quảng Ninh
-
-
Cần mua công ty vận tải
30,000,000 triệu đồng 1455 Mua công ty 8 năm hoạt động Thương mại - Dịch vụ Xây dựng Thành phố HCM -
Cần mua lại cty
10,000,000 triệu đồng 98 Mua công ty 8 năm hoạt động Bán buôn - Bán lẻ Thương mại - Dịch vụ Tiêu dùng Xây dựng Xuất nhập khẩu Hà nội Hải Dương Hải Phòng -
Cần mua lại cty
10,000,000 triệu đồng 1719 Mua công ty 8 năm hoạt động Bán buôn - Bán lẻ Thương mại - Dịch vụ Tiêu dùng Xây dựng Xuất nhập khẩu Hà nội Hải Dương Hải Phòng -
Mua công ty hoạt động trong lĩnh vực truyền thông quảng cáo trên 6 năm hoạt động
45 triệu đồng 221 Mua công ty 8 năm hoạt động Truyền thông - Quảng cáo Hà nội -
Cần mua công ty xây dựng hoạt động trên 5 năm
25 triệu đồng 2373 Mua công ty 8 năm hoạt động Xây dựng Hà nội -
Cần mua công ty về xây dựng hoạt động trên 5 năm tại Hà Nội
25 triệu đồng 1360 Mua công ty 8 năm hoạt động Xây dựng Hà nội